Sponsored

IELTS WRITING CONTEST - WEEK 8

Discussion in 'IELTS WRITING CONTEST - IWC' started by Hoàng ZIM, Aug 28, 2016.

Follow IELTS Forum để cập nhật những bài học và tài liệu mới:

1. Hoàng ZIM

Hoàng ZIM Master Staff Member

Tham khảo

Overall: 5.0

TR: 5.0

The structure to your essay is well-constructed

Overall, you have good ideas, but they aren’t well-developed with your supporting sentences

CC: 5.0

There are some misused words and phrases:

Although some people argue that traffic police are deserved to such perilous action, I completely disagree with that perception.

Though some traffic participants are furious about the heavy fine of a minor traffic police with unconvincing reasons, regarding their contribution, traffic officers play an indispensible role in an effort of controlling traffic circulation and they should be respected.

For example, in Ho Chi Minh City yesterday, there was an extremely heavy rain which made thousands of people be stuck on the roads, hundreds of traffic officers took responsibility of circulating and aiding people to escape from the flood.

Some illustrations are rather redundant:

In addition, without police’s control, major cities may witness the increasing rate of crime.

LR: 5.0

Your vocabulary relating to the topic is adequate but you need a deeper understanding of the words in order to better utilize them

You need more specific examples to make your essay more convincing

You need to use more collocation relating to the topic

GRA: 5.0

Some grammatical mistakes can still be found in the essay

Share This Page

2. Hoàng ZIM

Hoàng ZIM Master Staff Member

Tham khảo

Mem cho ad xin sđt để trao giải nhe ;)

Share This Page

3. nguyentung26494

nguyentung26494 New Member

Tham khảo

Xin chào tuốt tuột các bạn. Mình xin giới thiệu mình tên là Thắng, cũng đã chơi youtube 1 thời kì và có chút kinh nghiệm và sưu tầm được số tool về youtube

Đối với dân chơi Reup YouTube thì vấn đề lách bản quyền âm thanh và hình ảnh là vấn đề luôn “nóng”, đòi hỏi phải đổi thay phương pháp lách liên tục để đương đầu với “cuộc chiến” cập nhật thuật toán của Google. Bài viết này, mình xin chia sẻ với các bạn 1 TOOL dùng để lách hình ảnh YouTube (đương nhiên qua 100% video mọi bản quyền hình ảnh được ^^).

Đối với các bạn newbie khi mới vào làm youtube các bạn thường tìm trên google để tìm cách lách, nhưng phần đông những cách lách do đã cũ rích rồi hoặc đã bị fix nên hầu như ko thể áp dụng được nữa.

Thực ra làm youtube chả có gì cần phải học gì cả, 1 là chỉ cần bạn biết lách qua bản quyền up lên là được, lên view thế nào thì tùy vào từng chủ đề, có chủ đề chỉ cần up lên là có view luôn, còn chủ đề nhiều người chơi thì rất khó lên view. Seo youtube khác hoàn toàn so với seo website nhé. do vậy chỉ cần kiếm chủ đề ngôn là ko cần seo cũng lên view

Làm youtube bạn chỉ cần tool lách qua mọi bản quyền là đủ. Kèm theo đó là tool tạo playplist hàng loạt để kéo view bằng playplist. ngoại giả bạn cần biết đặt tiêu đề thật chuẩn, biểu đạt và tag.

Nhằm đáp ứng nhu cầu kiếm tiền tài nhiều anh em, bữa nay mình sell Tool Render Youtube lách qua mọi bản quyền bao gồm cả âm thanh lẫn hình ảnh.

Trong tool gồm 2 kiểu lạch chính
    + Lach full màn có crop
    + Lách thu nhỏ màn hình
    + Lách âm thanh thì quá gần hết mọi bản quyền, trừ 1 số bản quyền quá nặng, còn riêng về hình ảnh thì kiểu gì cũng qua được hết

Tool này chạy trên nền code ffmpeg. Nó cho phép thêm code khác vào để reup, Và quan trọng chính là code của mình từ custom vào để render gồm 4 code trên cùng. ngoại giả trong tool còn rất nhiều code tiện ích khác

Sau đây là 1 số hình ảnh tool code và video hướng dẫn :

Link Tool Render Youtube

Share This Page

4. quangdai90

quangdai90 New Member

Tham khảo

SHARE phần mềm Dowload và Reup Mass Video Blaster Pro FULL CRACK, Tự động UPDATE miễn phí cho anh em.
    Với phần mềm này các bạn cứ download cả kênh hoặc playlist của người khác mà up lên kênh của mình nhé, đặc biệt nó hỗ trợ auto lấy ca biểu hiện, tag của video

Cần nhắc lại mấy điều trước khi anh em dowload :

1 - Phần mềm này mình được share, không hề can thiệp bất cứ thứ gì. GIờ mình share lại, anh em nào giỏi code cứ test, Nếu có vấn đề gì thì cảnh báo anh em. Còn bản thân mình xài thường ngày. Ai cảm thấy k an toàn vui lòng không tải tránh mất tình cảm anh em.
    2 - Phần mềm viết ra để hỗ trợ con người. bản thân nó không xấu còn cách dùng như thế nào thì tùy mọi người. Nói tốt nó là tốt, nói xấu nó là xấu
    3 - Hãy áp dụng tool một cách sáng dạ, bạn sẽ thành công và có nhiều $. Youtube vẫn là mảnh đất phì nhiêu cho anh em và nhiều cái ăn được nhé anh em. Mình ngộ ra khá nhiều thứ trong vài ngày gần đây. Hãy nghiên cứu trước khi làm
    4 - Phần mềm hiện tại tự động update và sử dụng như bản có bản quyền, không có gì khác cả. còn bao giờ nó fix mình chịu
    5 - Phần mềm không phải của mình, và mình cũng k biết crack. Cái này được share, nên nếu của ai thì các bạn có thể cảm thông. Share phần mềm nước ngoài vẫn được anh em ủng hộ. Vì nó k phải sản phẩm của việt nam. Thấy bảo nó share trên diễn đàn mũ đen
    6 - Mình share miễn phí, đầy đủ file nên chỉ cần dowload về giải nén ra là làm được
    7 - Hướng dẫn tự tìm google, rất nhiều bên đã có video san sẻ.

8 - Chú ý : Các bạn tải về khi mở lên nhờ Update phần mềm hết lên nha. ko lo mất crack đâu

Link và nguồn phần mềm http://mmo.mylivevn.com/2016/07/tool-auto-downloader-vs-uploader-ca.html

Share This Page

Share This Page